ബെന്റ്‌ലിയുടെ ഏറ്റവും വലിയ ഷോറൂം ദുബായിയില്‍

By Admin

a4fa2029-02d4-45d6-9048-6e448929869cലോകത്തെ ഏറ്റവും ഉയരംകൂടിയ കെട്ടിടമായ ബുര്‍ജ് ഖലീഫയുടെ തട്ടകമായ ദുബായിയില്‍ ലോകത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ഷോറൂം ആരംഭിച്ച് ബ്രിട്ടീഷ് വാഹനനിര്‍മാതാക്കളായ ബെന്റ്‌ലി മോട്ടോഴ്‌സ് മിഡില്‍ ഈസ്റ്റില്‍ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. 75,000 ചതുരശ്രയടി വിസ്തൃതിയില്‍ ഷെയ്ഖ് സായിദ് റോഡിലാണ് ബെന്റ്‌ലിയുടെ ഷോറൂം. ആറുനില ഷോറൂം 1,60,000 എല്‍ഇഡി ലൈറ്റുകളുടെ പ്രകാശത്തിലാണ് ഒരുക്കിയിട്ടുള്ളത്. റൂഫ് ഗാര്‍ഡനും വിഐപി സ്വീറ്റും ലോകത്തെ ആദ്യത്തെ അക്വാ ഗ്രാഫിക് വാട്ടര്‍ കര്‍ട്ടനും തുടങ്ങി ഷോറൂം തന്നെ ഒരു കാഴ്ചയാണ്. കൃത്യമായ പ്രകാശത്തില്‍ വാഹനങ്ങളുടെ ശരിയായ നിറവും സൂക്ഷമമായ വിശദാംശങ്ങളുംവരെ തെറ്റുകൂടാതെ തിരിച്ചറിയാനാകും. ബെന്റ്‌ലി മോഡലുകളില്‍ നിന്ന് പ്രചോദനമുള്‍ക്കൊണ്ടാണ് ഇന്റീരിയര്‍ രൂപകല്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ലെതറും വുഡ്ഡും പോളിഷ്ഡ് മെറ്റലുകളും മികച്ച ഗുണനിലവാരത്തിലുള്ളതാണ്. ലിമിറ്റഡ് എഡിഷന്‍ കോണ്ടിനെന്റല്‍, ഫ്‌ളൈയിംഗ് സ്‌പേര്‍, മുള്‍സാനെ, ബെന്റെയ്ഗ തുടങ്ങി എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് കാറുകളെല്ലാം തന്നെ ബെന്റ്‌ലി എമിറേറ്റ്‌സില്‍ അണിനിരത്തിയിട്ടുണ്ട്. ലക്ഷ്വറി വാഹനങ്ങളുടെ വിളനിലമായ യുഎഇ യില്‍ ബ്രിട്ടീഷ് വാഹനനിര്‍മാതാക്കളുടെ ഈ ചുവടുവെയ്പ് ഇരുകൂട്ടര്‍ക്കും നല്ലൊരവസരമായിരിക്കും കാഴ്ചവെയ്ക്കുക.

Related Articles

Write a Comment

IMPORTANT! To be able to proceed, you need to solve the following simple math (so we know that you are a human) :-)

What is 14 + 13 ?
Please leave these two fields as-is:

Photo Gallery

   
  1. Rony Jacob: Hello Sir, I am Rony Jacob f...
  2. Manu Suresh: I would like to subscribe over...
  3. garmin 1490t GPS problems: Thanks for your article I genu...
  4. moncler femme: Wow that was odd. I just wrote...
  5. enfockice: Countertops convection ovens w...

Subscribe

Enter your email to receive updates:

Copyright © 2010 Overtakeonline.in. All rights reserved.